Tanzania emblem
The United Republic of Tanzania
President's Office - Public Service Management and Good Governance

Tanzania Public Service College(TPSC)

LATRA Logo

This Course Start at: Oct 26, 2026 , End at Oct 30, 2026 at SINGIDA for 5 Days

Course Details
Name Mafunzo mahususi kwa Wapokezi, Wasaidizi wa Ofisi na Walinzi wa Taasisi za Umma
Target Groups Office Assistants, Receptionists
Description
Fee 650000
Coordinator Lameck Sospeter Kashaija
Email: lameck.sospeter@tpsc.go.tz   Phone: +255764150179
Objectives
  1. Kuelewa majukumu na wajibu wa wapokezi, wasaidizi wa ofisi, na walinzi katika taasisi za umma.
  2. Kutoa huduma bora kwa wageni na wateja kwa njia ya kitaaluma.
  3. Kuimarisha ujuzi wa mawasiliano ya mdomo na maandishi.
  4. Kutumia itifaki na adabu katika mazingira ya ofisi.
  5. Kukuza ulinzi wa majengo na usalama wa taasisi za umma.